Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

अलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिर

स्वच्छता ही सेवा या पंधरवड्यामध्ये अलिबाग नगरपालिका कडून स्वच्छता मोहीम , वृक्षारोपण आदी कार्यक्रम राबविण्यात येत आहेत, त्याचबरोबर संपूर्ण अलिबाग शहर सफाई करणारे कर्मचारी यांचे व नगरपालिकेतील अधिकारी व कर्मचारी वर्ग यांची आरोग्य तपासणी करण्यात आली.
माणुसकी प्रतिष्ठान जीतनगर महाराष्ट्र यांच्याकडून मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर व मोफत औषधोचार देण्यात आले.या शिबिराचा 60 लाभार्थी नी लाभ घेतला.
माणुसकी प्रतिष्ठान अध्यक्ष डॉ. राजाराम हुलवान यांनी सफाई कर्मचारी हेच स्वच्छतेचे देवदूत असल्याचे सांगत प्रत्येकाने स्वतःचे आरोग्य सांभाळले पाहिजे व परिसरात कोणी कचरा प्लास्टिक टाकू नये असे आवाहन केले.
अलिबाग नगरपालिका मुख्य कार्यकारी अधिकारी श्रीम. अंगाई साळुंखे यांनी सर्वांनी व्यसनापासून दूर राहुन स्वतःचे आरोग्य व कुटुंबाचे आरोग्य सांभाळावे असे सांगत स्वच्छतेचे महत्व सांगितले.
यावेळी माणुसकी प्रतिष्ठानकडून डॉ. शहीदा अन्सारी ,अमय ढोरे अलिबाग नगरपालिकेचे अधिकारी व कर्मचारी वर्ग उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio