Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

क्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठान

कराटे ट्रेनिंग सेंटर नोबुकावा हा शितो रयू कराटे डो जेकेएनएसके इंडिया
2 ऑक्टोबर 2023 महात्मा गांधी जयंती निमित्त दुसरी इंटर डू जो कराटे स्पर्धा घेण्यात आली.
यामध्ये एकूण 120 कराटे खेळाडू सहभागी झाले होते.
या कार्यक्रमाचे प्रमुख पाहुणे
श्री रमेश दादा बागवे माजी गृह राज्यमंत्री श्री अविनाशजी बागवे नगरसेवक
या मान्यवार च्या हस्ते कार्यक्रम सुरु करण्यात आले.
या कराटे कार्यक्रम चे मुख्य आयोजक
अली सय्यद सर

अभिनंदन 💐

‘ क्रांतिवीर लहूजी वास्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठान कराटे ट्रेनिंग सेंटर च्या वतीने एक दिवसए भव्य कराटे स्पर्धा ‘ 2 अक्टूबर 2023 ठेवण्यात आली होती त्यामधे आमचे सर्व खिलाड़ियोना प्रथम क्रमांक फर्स्ट ट्रॉफी मिळाल्याबदल. ‘। * प्रमुख पाहुणे * । रमेश दादा बागवे ‘। (माजी गृहराज्य मंत्री) । अविनाशजी बागवे ‘। (नगरसेवक) ‘। यांच्या हस्ते फर्स्ट ट्रॉफी पुरस्कार देऊन व मान सम्मान करून सर्व कराटे विद्यार्थिना अभिनंद करण्यात आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio