Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जन

रायगड जिल्हा परिषद मुख्य कार्यकारी अधिकारी डॉ भरत बास्टेवाड यांच्या आवाहनानुसार व निसर्गाचा समतोल राखण्यासाठी आरोग्यदायी व पर्यावरण पूरक निर्मल गणेशोत्सव माणुसकी प्रतिष्ठान यावर्षी सुद्धा साजरा करत दीड दिवसाच्या बाप्पाचे घरगुती कृत्रिम तलावात विसर्जन केले.

माणुसकी प्रतिष्ठान अध्यक्ष डॉ राजाराम हुलवान व सदस्य डॉ सिद्धार्थ कुलकर्णी यांच्या सरस हॉस्पिटल जीतनगर वायशेत येथील मातीच्या बाप्पाचे विसर्जन कृत्रिम तलाव तयार करून त्यामध्ये विसर्जन केले.
डॉ हुलवान यांनी निर्मल , आरोग्यदायी, पर्यावरण पूरक गणेशोत्सव सर्वांनी उत्साहात साजरा करावा असे आवाहन केले.
या वेळी माणुसकी प्रतिष्ठान सल्लागार अमृत म्हात्रे, कार्यकारी उपसचिव सुधाकर निसाद व इतर सदस्य उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio