Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

स्वच्छ्ता हीच आरोग्याची गुरुकिल्ली – डॉ राजाराम हुलवान

गारबेज फ्री इंडिया व ग्रामपंचायत नारंगी यांच्या संयुक्त विद्यमाने आज नारंगी गावात आरोग्य व स्वच्छता या विषयावर डॉ.राजाराम हुलवान यांनी गावातील महिला, विद्यार्थी व ग्रामस्थांना मार्गदर्शन केले.
स्वच्छ्ता हीच आरोग्याची गुरुकिल्ली आहे , प्रत्येक गाव जर प्लॅस्टिक मुक्त झाला तर संपूर्ण देश स्वच्छ होईल व रोगराई कुठेही पसरणार नाही असे सांगत डॉ हुलवान यांनी वृक्षारोपण व संगोपनाचे महत्त्व पटवून देत वैयक्तिक स्वच्छता , मुलांच्या आहाराबाबत व दिनचर्या बाबत मार्गदर्शन केले.
या कार्यक्रमास सरपंच उदय म्हात्रे,शिक्षिका सुजाता मोकल व महिला बचत गटांच्या अध्यक्षा सदस्य , ग्रामस्थ , ग्रामपंचायत सदस्य उपस्थित होते.
यावेळी गारबेज फ्री इंडिया व हिरेमठ परिवार कडून विद्यार्थांना चांगल्या प्रतीचे शूज वाटप करण्यात आले. सूत्र संचालन समाज सेवक कृष्णा वाघमारे यांनी उत्तम रित्या करीत सर्वांचे आभार मानले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio