Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

डिजिटल स्किल्स अलिबाग यांची माणुसकी

माणुसकी प्रतिष्ठानचे कार्यकारी सदस्य व डिजिटल स्किल्स चे संचालक हर्षल कदम यांनी वेबसाईट डेव्हलपमेंट व पायथॉन सोबत डाटा सायन्स हा कोर्स करण्याकरिता आलेल्या अंकिता मोरे या विद्यार्थिनीला माणुसकी प्रतिष्ठानच्या पाठपुराव्याने तब्बल 25 हजार रुपयांची सवलत देऊन कोर्स पूर्ण करण्यास सहकार्य केले. माणुसकी प्रतिष्ठान अध्यक्ष डॉ राजाराम हुलवान यांनी डिजिटल स्किल्स अलिबागचे आभार मानत ज्या गरजूंना अद्यायावत शिक्षण घेऊन नोकरी करायची आहे त्यांना डिजिटल मार्केटिंग, ग्राफिक्स डिझायनिंग, अडव्हांस एक्सेल या कोर्सेस चा खूप फायदा होणार असल्याचे सांगितले तसेच
गरजू व गरीब विद्यार्थ्यांनी माणुसकी कार्यालयास संपर्क साधून सवलतीचा लाभ घ्यावा असे आवाहन केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio