Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

बालग्राम बांधण येथे माणुसकी आरोग्य शिबिर

संपर्क बालग्राम बांधण पोयनाड येथे माणुसकी प्रतिष्ठान जितनगर महाराष्ट्र या सामाजिक संस्थेकडून मोफत आरोग्य तपासणी करण्यात आली.
यावेळी उपस्थित सर्व बालकांचे व तिथे कार्यरत अधिकारी वर्ग कर्मचारी वर्ग यांची आरोग्य तपासणी करण्यात आली. तपासणी दरम्यान मोफत औषध उपचार करून योग्य तो सल्ला देण्यात आला.
माणुसकी प्रतिष्ठान अध्यक्ष डॉ. राजाराम हूलवान यांनी प्रत्येकानी स्वतःच्या आरोग्याची काळजी कशी घ्यावी तसेच व्यायाम करून शरीर सुदृढ ठेवण्याबद्दल विशेष मार्गदर्शन केले. यावेळी माणुसकी प्रतिष्ठान कार्यकारी सचिव सुमित राऊळ उपस्थित होते. बालग्राम बांधण कडून अर्चना दीक्षित यांनी उपस्थितांचे आभार मानत शिबिराची सांगता केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio