Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटप

दि. १४/०५/२०२३ रोजी आंतरराष्ट्रीय मानवाधिकार राजदूत संघटनेचे आंतरराष्ट्रीय अध्यक्ष डॉ. अविनाशजी सकुंडे (सल्लागार सदस्य, अल्पसंख्याक आयोग दिल्ली, भारत सरकार) यांच्या अभिष्टचिंतन सोहळ्यानिमित्त आण्णा भाऊ साठे रंगमंदिर,येरवडा येथे विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटप व यावेळी समाजात सामाजिक काम करणाऱ्या अनेक सामाजिक कार्यकर्तेचा “समाज भुषण पुरस्कार” प्रदान करण्यात आला. या प्रसंगी अध्यक्ष,भारतीय जैन संघटना, पिंपळे गुरव, पिंपरी चिंचवड आणि पिंपरी चिंचवड जैन महासंघ कार्यकारिणी सदस्य म्हणून श्री. अभिनंदन धनंजय छाजेड यांचा विशेष सन्मान करण्यात आला. यावेळी पोलिस मित्र संघटनेचे महाराष्ट्र राज्याचे अध्यक्ष श्री. अविनाश माने, भारतीय जैन संघटनेचे सहकोषाध्यक्ष श्री. मोनिश गादिया, पिंपळे गुरव, पिंपरी चिंचवड आदी मान्यवर उपस्थित होते. या वेळी महाराष्टातून अनेक मान्यवर उपस्थित होते. कार्यक्रम आयोजित केलेल्या सर्व पदाधिकाऱ्यांचे मनापासून आभार व धन्यवाद …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio