Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटप

दि. १४/०५/२०२३ रोजी आंतरराष्ट्रीय मानवाधिकार राजदूत संघटनेचे आंतरराष्ट्रीय अध्यक्ष डॉ. अविनाशजी सकुंडे (सल्लागार सदस्य, अल्पसंख्याक आयोग दिल्ली, भारत सरकार) यांच्या अभिष्टचिंतन सोहळ्यानिमित्त आण्णा भाऊ साठे रंगमंदिर,येरवडा येथे विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटप व यावेळी समाजात सामाजिक काम करणाऱ्या अनेक सामाजिक कार्यकर्तेचा “समाज भुषण पुरस्कार” प्रदान करण्यात आला. या प्रसंगी अध्यक्ष,भारतीय जैन संघटना, पिंपळे गुरव, पिंपरी चिंचवड आणि पिंपरी चिंचवड जैन महासंघ कार्यकारिणी सदस्य म्हणून श्री. अभिनंदन धनंजय छाजेड यांचा विशेष सन्मान करण्यात आला. यावेळी पोलिस मित्र संघटनेचे महाराष्ट्र राज्याचे अध्यक्ष श्री. अविनाश माने, भारतीय जैन संघटनेचे सहकोषाध्यक्ष श्री. मोनिश गादिया, पिंपळे गुरव, पिंपरी चिंचवड आदी मान्यवर उपस्थित होते. या वेळी महाराष्टातून अनेक मान्यवर उपस्थित होते. कार्यक्रम आयोजित केलेल्या सर्व पदाधिकाऱ्यांचे मनापासून आभार व धन्यवाद …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio