Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

भव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजन

विश्वरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर जयंती महोत्सव समिती, ॲनिमेशन फॅक्टरी खडकी च्या माध्यमातून आज शनिवार दिनांक ८ एप्रिल 2023 रोजी भव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले होते सदर स्पर्धेमध्ये संपूर्ण महाराष्ट्रातील जवळजवळ 300 स्पर्धकांनी आपला सहभाग दर्शवला . स्पर्धेचे उद्घाटन अमिनेशन फॅक्टरी खडकी चे वरिष्ठ महाप्रबंधक श्री संजय हजारी साहेब यांच्या हस्ते झाले यावेळेस ॲनिमेशन फॅक्टरीचे प्रशासकीय अधिकारी के के मौर्या साहेब प्रमुख पाहुणे म्हणून उपस्थित होते,त्यांच्या हस्ते डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर आणि भगवान गौतम बुद्ध यांच्या प्रतिमांना पुष्पहार अर्पण करण्यात आला. याप्रसंगी जयंती महोत्सव समितीचे अध्यक्ष शशिकांत निकाळजे, सचिव रवींद्र गवळी, कार्याध्यक्ष सुनील कांबळे आणि कोषाध्यक्ष जितेंद्र पारधे व्यासपीठावर उपस्थित होते. स्पर्धेचे आयोजन करण्यासाठी मॅन्युअल दास, शैलेश गजभिये, बसलीग शिवशरण, प्रमोद मोरे, उमेश कोचुरे ,मनोज खैरे आणि सहकाऱ्यांनी विशेष परिश्रम घेतले. सदर स्पर्धेचा बक्षीस वितरण समारंभ 9 एप्रिल रविवार रोजी सायंकाळी पाच वाजता ज्युनिअर स्टाफ क्लब रेंज हिल्स या ठिकाणी आयोजित केला आहे. बुद्धिबळ स्पर्धेसाठी बक्षीस रुपये पन्नास हजार एकूण रक्कम आहे .जयंती महोत्सव समितीचे हे ६० वे वर्ष असून डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर जयंती महोत्सव समितीच्या वतीने अनेक समाज उपयोगी उपक्रम राबवले जातात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio