Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

श्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर

दिनांक 30 मार्च 2023 रोजी गुरुवारी दुपारी 3 ते 7 या वेळेमध्ये उज्ज्वल भविष्य सामाजिक संस्थेकडून महिलांची मोफत आरोग्य तपासणी करण्यात आली. यावेळी 58 लाभार्थ्यांनी याचा लाभ घेतला, मुंबईवरून अस्थिरोग तज्ञ तसेच हृदयरोग विकार तज्ञ व अलिबाग मधून स्त्रीरोग व प्रसूती तज्ञ व इतर मान्यवर डॉक्टर उपस्थित होते. आरोग्य तपासणी करता श्री सिद्धी साई संस्थानचे अध्यक्ष दीपक राऊळ व पानसरे गुरुजी यांनी सहकार्य केले. या सामाजिक कार्यात उज्ज्वल संपूर्ण टीम , विविध सामाजिक संस्था व पदाधिकारी उपस्थित होते.
दर महिन्याच्या तिसऱ्या गुरुवारी सर्व भाविक व परिसरातील ग्रामस्थांकरिता मोफत आरोग्य तपासणी करण्यात येणार आहे असे उज्ज्वल भविष्य सामाजिक संस्थेच्या अध्यक्षा यांनी घोषित केलं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio