Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

श्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर

दिनांक 30 मार्च 2023 रोजी गुरुवारी दुपारी 3 ते 7 या वेळेमध्ये उज्ज्वल भविष्य सामाजिक संस्थेकडून महिलांची मोफत आरोग्य तपासणी करण्यात आली. यावेळी 58 लाभार्थ्यांनी याचा लाभ घेतला, मुंबईवरून अस्थिरोग तज्ञ तसेच हृदयरोग विकार तज्ञ व अलिबाग मधून स्त्रीरोग व प्रसूती तज्ञ व इतर मान्यवर डॉक्टर उपस्थित होते. आरोग्य तपासणी करता श्री सिद्धी साई संस्थानचे अध्यक्ष दीपक राऊळ व पानसरे गुरुजी यांनी सहकार्य केले. या सामाजिक कार्यात उज्ज्वल संपूर्ण टीम , विविध सामाजिक संस्था व पदाधिकारी उपस्थित होते.
दर महिन्याच्या तिसऱ्या गुरुवारी सर्व भाविक व परिसरातील ग्रामस्थांकरिता मोफत आरोग्य तपासणी करण्यात येणार आहे असे उज्ज्वल भविष्य सामाजिक संस्थेच्या अध्यक्षा यांनी घोषित केलं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio