Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

उज्ज्वल भविष्य सामाजिक संस्था अलिबाग

दिनांक 8/3/ 2023 रोजी जागतिक महिला दिनानिमित्त उज्ज्वल भविष्य सामाजिक संस्थेकडून श्री समर्थ वृध्दाश्रम परहुर येथे साडी वाटप.
उज्ज्वल भविष्य संस्थेच्या अध्यक्षा श्रीम. उज्ज्वला चंदनशिव यांच्या मार्गदर्शनाखाली हा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला. महिलांनी महिलांचा आदर केला पाहिजे, वृध्द महिला ह्या आपल्या कुटुंबाचा भाग आहेत त्यांचा सन्मान करणे आपल कर्तव्य आहे असे सांगत वृध्दाश्रम हे आपले घर आहे समजून सर्वांनी मिळून आनंदाने राहण्याचे आवाहन केले.
याप्रसंगी सचिव संदीप वारगे, श्रीम. रेखा पाटील, माणुसकी प्रतिष्ठान अध्यक्ष डॉ. राजाराम हुलवान, संदेश गुंजाळ, कवळे आदी मान्यवर उपस्थित होते.
डॉ राजाराम हुलवान यांनी सर्वांच्या आरोग्याची विचारपूस करत मानसिक आधार दिला.
वृध्दाश्रम संचालक संदेश गुंजाळ यांनी येणाऱ्या कठीण प्रसंगाला तोंड देत ही संस्था चालू आहे , व सर्वांना सहकार्याचे आवाहन केले व मान्यवरांचे आभार मानून कार्यक्रमाची सांगता केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio