Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

अली सय्यद याना रुस्तम ए हिंद कै. हरीशचंद्र बिराजदार प्रशिक्षक पुरस्कार.

21 जनवरी 2023 रोजी अरुण कुमार वैध स्टेडियम लहुजी जिम भवानी पैठ जिलाहस्तरीय भव्य शरीर सौष्ठव स्पर्धा आयोजित करण्यात आली होती. अली सय्यद यानी लहुजी कराटे क्लब मध्य गरीब मुलाना कराटे प्रशिक्षण देऊन त्याना राष्ट्रिय आणि आंतरराष्टिय कराटे खेळाच्या पातळीवर घेउन खुप नामवंत काम केल्याबदल अली सय्यद याना रुस्तम ए हिंद कै. हरीशचंद्र बिराजदार प्रशिक्षक पुरस्कार देनयात आला.
या प्रसंगी हिंद केसरी अभिजीत कटके, माजी आमदार रमेश बागवे, मोहन जोशी, रोहित तिळक, नगरसेवक अविनाश बागवे, सागर बिराजदार, राहुल बिराजदार आदि सर्व उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio