Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरी

राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरी या जयंतीनिमित्त बॅगिग प्लांटमध्ये प्रतिमा पूजन केले त्यावेळी आर सि एफ पदाधिकारी गोडबोले साहेब, शेंडे साहेब, नलवडे साहेब व इतर मान्यवर उपस्थित होते त्यांनी कामगारांना काम करताना कोणती काळजी घ्यावी याविषयी मार्गदर्शन केले तसेच नामदेव कटरे यांनी कामगारांना भाई मनोहर जी कोतवालांविषयी माहिती सांगितली त्यानंतर स्वच्छ भारत अभियान अंतर्गत बॅगिग प्लांट साफसफाई करण्यात आलि

त्यानंतर येथे काम करणाऱ्या माथाडी कामगारांनी श्री समर्थ कृपा वृद्धाश्रम परुरपाडा येथे भेट देऊन तेथे प्रतिमापूजनसाठी मुंबई ट्रांसपोर्ट अँड डॉक वर्कर्स युनियनचे सचिव निवृत्ती धुमाळ साहेब हजर होते त्यांनी सर्व कामगारांना भाई मनोहरजी कोतवाल साहेबान विषयी माहिती सांगितली तसेच सुर्वे साहेब व शिंदे साहेब ही उपस्थित होते त्यांनी आपले मनोगत व्यक्त केले व नंतर तेथील वृद्ध व्यक्तींना तीन महिना पुरेल एवढे अन्नदान व राशन वाटप केले व त्यांनी सामाजिक बांधिलकी जपली

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio