Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरी

राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरी या जयंतीनिमित्त बॅगिग प्लांटमध्ये प्रतिमा पूजन केले त्यावेळी आर सि एफ पदाधिकारी गोडबोले साहेब, शेंडे साहेब, नलवडे साहेब व इतर मान्यवर उपस्थित होते त्यांनी कामगारांना काम करताना कोणती काळजी घ्यावी याविषयी मार्गदर्शन केले तसेच नामदेव कटरे यांनी कामगारांना भाई मनोहर जी कोतवालांविषयी माहिती सांगितली त्यानंतर स्वच्छ भारत अभियान अंतर्गत बॅगिग प्लांट साफसफाई करण्यात आलि

त्यानंतर येथे काम करणाऱ्या माथाडी कामगारांनी श्री समर्थ कृपा वृद्धाश्रम परुरपाडा येथे भेट देऊन तेथे प्रतिमापूजनसाठी मुंबई ट्रांसपोर्ट अँड डॉक वर्कर्स युनियनचे सचिव निवृत्ती धुमाळ साहेब हजर होते त्यांनी सर्व कामगारांना भाई मनोहरजी कोतवाल साहेबान विषयी माहिती सांगितली तसेच सुर्वे साहेब व शिंदे साहेब ही उपस्थित होते त्यांनी आपले मनोगत व्यक्त केले व नंतर तेथील वृद्ध व्यक्तींना तीन महिना पुरेल एवढे अन्नदान व राशन वाटप केले व त्यांनी सामाजिक बांधिलकी जपली

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio