Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

पिंपरी चिंचवड:-टीबी हरेगा देश जीतेगा राष्ट्रीय क्षयरोग दुरीकरण कार्यक्रम

पिंपरी चिंचवड:-टीबी हरेगा देश जीतेगा राष्ट्रीय क्षयरोग दुरीकरण कार्यक्रमाअंतर्गत आज क्रांती ज्योती सावित्रीबाई फुले रुग्णालय तालेरा तेथे निक्षय मित्र अजिंक्य सोशल फाउंडेशन यांच्यावतीने 03 क्षयरुग्ण यांना निक्षयपोषण किट वाटपाचा कार्यक्रम 17 ऑक्टोबर 2022 रोजी आयोजित करण्यात आला होता या कार्यक्रमासाठी ज्येष्ठ वैद्यकीय अधिकारी डॉक्टर तिरुमनी मॅडम MO TU मोरे सर,तसेच डॉक्टर फल्ले सर, डॉक्टर शर्मा सर, डॉक्टर माने सर, डॉक्टर कोल्हे मॅडम,डॉक्टर विद्या फड, डॉक्टर श्रद्धा मॅडम,STS बिराजदार, STLS सदाफुले व अजिंक्य सोशल फाऊंडेशन यांच्याकडून सचिन पवार, संगीता भालेराव, जगदेवी घोडके, सोनाली करपे, समृद्धी मोरे, बाळासाहेब राठोडसर वरील प्रमाणे सर्व अधिकारी व कर्मचारी या कार्यक्रमास उपस्थित होती तसेच ज्येष्ठ वैद्यकीय अधिकारी डॉक्टर तीरुमणी मॅडम यांनी उपस्थित रुग्णांना क्षयरोग आजराविषयी मार्गदर्शन केले व अजिंक्य सोशल फाउंडेशन यांना पुढील वाटचालीस शुभेच्छा देण्यात आल्या सदरील कायक्रमाचे प्रास्ताविक STS बिराजदार यांनी केले व आभार प्रदर्शन व नियोजन TBHV लहू मुंडे यांनी केले व कार्यक्रम संपला असे जाहीर केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio