Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

पहिली राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिप

आयोजीत – योंगमूडो फेडरेशन ऑफ इंडिया जागतिक योंगमूडो फेडरेशनशी संलग्न

श्री.अविनाश धोत्रे

योंगमूडो फेडरेशन ऑफ इंडियाचे अध्यक्ष

श्री पोरित्रान सरमा जनरल सेक्रेटरी (YFI)

श्री यश राणावत सहसचिव (YFI)

निमंत्रण –

प्रिय भारतातील योंगमूडो परिवार,

13 नोव्हेंबर 2022 रोजी पुणे, महाराष्ट्र येथे होणार्‍या पहिल्या राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिपमध्ये सहभागी होण्यासाठी तुम्हाला आणि तुमच्या टीमला आमंत्रण देताना मला खूप आनंद होत आहे.

भारतातील आपल्या लाडक्या खेळाच्या विकासासाठी हा कार्यक्रम खूप अर्थपूर्ण आहे. मला विश्वास आहे की आयोजन समिती चॅम्पियनशिपचे यश सुनिश्चित करण्यासाठी आणि सर्व सहभागींना उच्च स्तरीय पारदर्शकता आणि निष्पक्ष खेळाची हमी देण्यासाठी सर्वोत्कृष्ट पंचांसह उच्च-गुणवत्तेची स्पर्धा प्रदान करण्यासाठी सर्वोत्तम प्रयत्न करेल.

13 नोव्हेंबर 22 रोजी तुम्हा सर्वांना पुणे महाराष्ट्रात भेटण्यासाठी आम्ही उत्सुक आहोत.

Promoter and Organizer: Mr. Santosh Shinde Sir
Contact No.: 9370468329

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio