Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

पहिली राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिप

आयोजीत – योंगमूडो फेडरेशन ऑफ इंडिया जागतिक योंगमूडो फेडरेशनशी संलग्न

श्री.अविनाश धोत्रे

योंगमूडो फेडरेशन ऑफ इंडियाचे अध्यक्ष

श्री पोरित्रान सरमा जनरल सेक्रेटरी (YFI)

श्री यश राणावत सहसचिव (YFI)

निमंत्रण –

प्रिय भारतातील योंगमूडो परिवार,

13 नोव्हेंबर 2022 रोजी पुणे, महाराष्ट्र येथे होणार्‍या पहिल्या राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिपमध्ये सहभागी होण्यासाठी तुम्हाला आणि तुमच्या टीमला आमंत्रण देताना मला खूप आनंद होत आहे.

भारतातील आपल्या लाडक्या खेळाच्या विकासासाठी हा कार्यक्रम खूप अर्थपूर्ण आहे. मला विश्वास आहे की आयोजन समिती चॅम्पियनशिपचे यश सुनिश्चित करण्यासाठी आणि सर्व सहभागींना उच्च स्तरीय पारदर्शकता आणि निष्पक्ष खेळाची हमी देण्यासाठी सर्वोत्कृष्ट पंचांसह उच्च-गुणवत्तेची स्पर्धा प्रदान करण्यासाठी सर्वोत्तम प्रयत्न करेल.

13 नोव्हेंबर 22 रोजी तुम्हा सर्वांना पुणे महाराष्ट्रात भेटण्यासाठी आम्ही उत्सुक आहोत.

Promoter and Organizer: Mr. Santosh Shinde Sir
Contact No.: 9370468329

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio