Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

कु. सोनिया सुर्यवंशी हिस बेस्ट बॉक्सर पुरस्कार..

शिवम फाउंडेशन आयोजित पुणे शहर बॉक्सिंग संघटना मान्यतेने स्व.चेतन रवींद्र फटाले स्मरणार्थ भव्य जिल्हास्तरीय बॉक्सिंग स्पर्धा – २०२२ (जनरल अरुण कुमार वैद्य स्टेडियम – पुणे) येथे झालेल्या स्पर्धेत कु.सोनिया सुर्यवंशी (KLVSP) हिने कु.संजना यादव (PCSF) हिचावर जोरदार प्रहार करत मात करून विजय संपादन केला.म्हणून कु.सोनिया सुर्यवंशी हिस बेस्ट बॉक्सर पुरस्कार मा. अविनाश बागवे (कार्याध्यक्ष – पुणे शहर बॉक्सिंग संघटना), मा.प्रकाश रेणूसे (कार्याध्यक्ष – शिवम फाउंडेशन),मा. मदन वाणी (सचिव – पुणे शहर बॉक्सिंग संघटना), मा.विजय गुजर (आंतरराष्ट्रीय बॉक्सिंग कोच), मा.जयसिंगराव मोहिते (अध्यक्ष – शिवम फाउंडेशन), यांचा हस्ते सन्मानित करण्यात आले.त्याप्रसंगी मा.रवींद्र फटाले (खजिनदार – शिवम फाउंडेशन), मा. सलमान शेख (शिव छत्रपती राज्य पुरस्कार विजेते), मा.मोहन गोस्वामी उपस्थित होते.शिवम फॉऊंडेशन पुणे आयोजित स्वर्गीय चेतन फटाले समरणार्थ जिल्हास्तरीय बॉक्सिंग स्पर्धा विक्रमी १५२ खेळाडूंच्या सहभागाने सुरू झाली.
स्पर्धेत अनेक माजी खेळाडूं प्रताप खंडागळे,संजीव गोडसे,शरद कंक,कटारिया,राकेश यादव आदींनी भेट देऊन नवोदित खेळाडूंना प्रोत्साहन दिले व स्पर्धा यशस्वी होण्यासाठी पुणे शहर बॉक्सिंग संघटनेच्या सर्व सभासदांनी तसेच मा.अभिमन्यू सूर्यवंशी (सचिव – पुणे जिल्हा बॉक्सिंग संघटना), मा.कैलास गायकवाड (उपाध्यक्ष – पुणे शहर बॉक्सिंग संघटना), मा.अजित ओसवाल, मा.सुरेश गायकवाड यांनी मोलाचे सहकार्य केले व मा.सूरज रेणुसे (सचिव – शिवम फाउंडेशन) यांनी सूत्रसंचालन व आभार प्रदर्शन पार पाडले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio