Kridavedhnews

Breaking News
FIT HAI TO HIT HIAआंतरराष्ट्रीय स्केटिंग प्रशिक्षक.महेश कदम यांना पीएच.डी.विद्यार्थ्यांना मोफत वह्या वाटप तसेच गरजू महिलांना मोफत साडी वाटपऑल इंडिया push India Push या राष्ट्रीय आर्मी आयोजीत फिटनेस स्पधेत पारितोषीक पदक१४ मार्च २०२३….एक सुवर्णक्षण… नाबाद शतकी रक्तदान 🩸🩸खेळी रक्तदान.. 🩸..एक शंभरी…. शतक… एक शुन्य शुन्यभव्य बुद्धिबळ स्पर्धेचे आयोजनपिंपळे गुरव येथे घेण्यात आलेल्या मोफत आरोग्य शिबीर तपासणी मध्ये १२५ लोकांची तपासणीश्री रामनवमी निमित्त साई मंदिर नेहुली खंडाळे येथे महिलांकरीता मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरअलिबाग सांस्कृतिक कला व क्रीडा महोत्सव मोठ्या दिमाखात पार पडले.पहिल्या अलिबाग कला क्रीडा महोत्सवाचे दमदार उदघाटन

ज्युनिअर मुलांच्या महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धा

प्रति
सर्व संलग्नित संघटना
आपल्या सूचित करण्यात येते की मुंबई सिटी बॉक्सिंग संघटनेच्या माध्यमातून चेंबूर मुंबई येथे मुलांच्या ( 2006-2007 )ज्युनिअर गटातील महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धेचे आयोजन होण्याची पूर्ण तयारी दिसत आहे. चॅम्पियनशिपची तारीख: 02 Nov.ते 06 Nov. 2022

स्पर्धा स्थळ: महापालिका शाळा, कलेक्टर कॉलनी, चेंबूर , मुंबई.
स्पर्धा आयोजक सचिव : श्री.नृपाल घरत राहतील अधिक माहितीसाठी स्पर्धा आयोजक सचिव श्री.नृपाल घरत साहेब 90822 93410 यांच्याशी संपर्क करू शकता
संघटनेचे परिपत्रक लवकरात लवकर प्रकाशित करण्यात येईल आणि ई-मेल वर पाठविले जाईल
आपल्या जिल्ह्यातील/शहरातील ज्युनिअर पुरुष बॉक्सर्स ला स्पर्धेच्या तयारीत ठेवावे.

आपला
राकेश तिवारी
महासचिव
महाराष्ट्र बॉक्सिंग संघटना

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio