Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

ज्युनिअर मुलांच्या महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धा

प्रति
सर्व संलग्नित संघटना
आपल्या सूचित करण्यात येते की मुंबई सिटी बॉक्सिंग संघटनेच्या माध्यमातून चेंबूर मुंबई येथे मुलांच्या ( 2006-2007 )ज्युनिअर गटातील महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धेचे आयोजन होण्याची पूर्ण तयारी दिसत आहे. चॅम्पियनशिपची तारीख: 02 Nov.ते 06 Nov. 2022

स्पर्धा स्थळ: महापालिका शाळा, कलेक्टर कॉलनी, चेंबूर , मुंबई.
स्पर्धा आयोजक सचिव : श्री.नृपाल घरत राहतील अधिक माहितीसाठी स्पर्धा आयोजक सचिव श्री.नृपाल घरत साहेब 90822 93410 यांच्याशी संपर्क करू शकता
संघटनेचे परिपत्रक लवकरात लवकर प्रकाशित करण्यात येईल आणि ई-मेल वर पाठविले जाईल
आपल्या जिल्ह्यातील/शहरातील ज्युनिअर पुरुष बॉक्सर्स ला स्पर्धेच्या तयारीत ठेवावे.

आपला
राकेश तिवारी
महासचिव
महाराष्ट्र बॉक्सिंग संघटना

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio