Kridavedhnews

Breaking News
राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरीराज्यस्तरीय रग्बी स्पर्धेत उस्मानाबादच्या संघाला सुवर्णपदक:पिंपरी चिंचवड:-टीबी हरेगा देश जीतेगा राष्ट्रीय क्षयरोग दुरीकरण कार्यक्रमऑटिस्टिक व डाऊन सिन्ड्रोम जलतरणपटूनची राष्ट्रीय स्तरावरील प्रेरणादायी कामगिरीहोमहवन व पूर्णाहुतीने संगीतमय श्रीमद भागवत कथा ज्ञानयज्ञ सप्ताहाची सांगता..कुस्ती स्पर्धेमध्ये 80 kg वजनी गटात कु.पै. आयुष महेश ढमाले प्रथमपिंपळे गुरव येथे जैन चातुर्मास पर्व २०२२ निमित्त श्री महर्षि आनंद युवा मंचातर्फे घेण्यात आलेल्या महारक्तदान शिबीर आणि मोफत महाआरोग्य तपासणी शिबीरास नागरिकांचा उत्स्फुर्त प्रतिसादपहिली राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिपकु. सोनिया सुर्यवंशी हिस बेस्ट बॉक्सर पुरस्कार..ज्युनिअर मुलांच्या महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धा

महिलासाठी आरोग्य शिबीर…

अजिंक्य सोशल फांऊडेशन या सामाजिक संस्थेमार्फत महिलासाठी आरोग्य शिबीर घेण्यात आले.यावेळी संस्थेचे संस्थापक श्री. सचिन पवार यांनी संस्थेचे प्रस्थाविक केले. कार्यक्रमच्या अध्यक्षस्थानी श्रीमती घोडके होत्या.यांनी पिंपरी चिंचवड महानगरपालिकेच्या महिला सफाई कर्मचारी यांना आपल्या आरोग्याची काळजी कशी घ्यावी.
त्यात वैयक्तिक स्वच्छता,मासिक पाळीत घ्यावयाची काळजी विविध प्रकारच्या मानसिक, शारिरीक समस्यायावर मार्गदर्शन केले.यावेळी संस्थेमार्फत 40 महिलांना सॅनिटरी पॅड वाटप करण्यात आले. यावेळी 50 महिला उपस्थित होत्या.श्रीमती संगीता भालेराव,संगीता पाटोळे,संगीता गोवंडे ,बाळासाहेब राठोड यावेळी उपस्थित होते. कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन सोनाली करपे यांनी केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio