Kridavedhnews

Breaking News
satish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –चौल बेलाई येथे मोफत आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्नथळच्या विकासासाठी निसर्ग सुंदर थळ सामाजिक संस्थेची स्थापना

अजिंक्य सोशल फाऊडेशनतर्फे मुलांना वस्तू व खाऊ वाटप:-

पुणे:-स्वातंत्र्य दिनाचे औचित्य साधून अजिंक्य सोशल फाऊडेशनतर्फे वस्ती भागात विविध कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले होते. काळेवाडी फाटा, कावेरीनगर भाजी मंडई येथील झोपडपट्टीतील शालेय पेन, वही, आणि खाऊ वाटप करण्यात आले. तसेच या भागातील विद्यार्थी संक्षम होण्यासाठी विविध कार्यक्रम घेण्यात येतात. यावेळी अजिंक्य सोशल फाऊडेशनचे संस्थापक अध्यक्ष सचिन पवार, कार्याध्यक्ष बाळासाहेब राठोड यांनी सूत्रसंचालन केले.यावेळी सहयाक आरोग्य अधिकारी आढाव साहेब, व आरोग्य निरीक्षक सोनवने ,कांबळे, आणि वस्तीतील जेष्ठ नागरिक व लहान मुले उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio