Kridavedhnews

Breaking News
राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरीराज्यस्तरीय रग्बी स्पर्धेत उस्मानाबादच्या संघाला सुवर्णपदक:पिंपरी चिंचवड:-टीबी हरेगा देश जीतेगा राष्ट्रीय क्षयरोग दुरीकरण कार्यक्रमऑटिस्टिक व डाऊन सिन्ड्रोम जलतरणपटूनची राष्ट्रीय स्तरावरील प्रेरणादायी कामगिरीहोमहवन व पूर्णाहुतीने संगीतमय श्रीमद भागवत कथा ज्ञानयज्ञ सप्ताहाची सांगता..कुस्ती स्पर्धेमध्ये 80 kg वजनी गटात कु.पै. आयुष महेश ढमाले प्रथमपिंपळे गुरव येथे जैन चातुर्मास पर्व २०२२ निमित्त श्री महर्षि आनंद युवा मंचातर्फे घेण्यात आलेल्या महारक्तदान शिबीर आणि मोफत महाआरोग्य तपासणी शिबीरास नागरिकांचा उत्स्फुर्त प्रतिसादपहिली राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिपकु. सोनिया सुर्यवंशी हिस बेस्ट बॉक्सर पुरस्कार..ज्युनिअर मुलांच्या महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धा

अजिंक्य सोशल फाऊडेशनतर्फे मुलांना वस्तू व खाऊ वाटप:-

पुणे:-स्वातंत्र्य दिनाचे औचित्य साधून अजिंक्य सोशल फाऊडेशनतर्फे वस्ती भागात विविध कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले होते. काळेवाडी फाटा, कावेरीनगर भाजी मंडई येथील झोपडपट्टीतील शालेय पेन, वही, आणि खाऊ वाटप करण्यात आले. तसेच या भागातील विद्यार्थी संक्षम होण्यासाठी विविध कार्यक्रम घेण्यात येतात. यावेळी अजिंक्य सोशल फाऊडेशनचे संस्थापक अध्यक्ष सचिन पवार, कार्याध्यक्ष बाळासाहेब राठोड यांनी सूत्रसंचालन केले.यावेळी सहयाक आरोग्य अधिकारी आढाव साहेब, व आरोग्य निरीक्षक सोनवने ,कांबळे, आणि वस्तीतील जेष्ठ नागरिक व लहान मुले उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio