Kridavedhnews

Breaking News
राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरीराज्यस्तरीय रग्बी स्पर्धेत उस्मानाबादच्या संघाला सुवर्णपदक:पिंपरी चिंचवड:-टीबी हरेगा देश जीतेगा राष्ट्रीय क्षयरोग दुरीकरण कार्यक्रमऑटिस्टिक व डाऊन सिन्ड्रोम जलतरणपटूनची राष्ट्रीय स्तरावरील प्रेरणादायी कामगिरीहोमहवन व पूर्णाहुतीने संगीतमय श्रीमद भागवत कथा ज्ञानयज्ञ सप्ताहाची सांगता..कुस्ती स्पर्धेमध्ये 80 kg वजनी गटात कु.पै. आयुष महेश ढमाले प्रथमपिंपळे गुरव येथे जैन चातुर्मास पर्व २०२२ निमित्त श्री महर्षि आनंद युवा मंचातर्फे घेण्यात आलेल्या महारक्तदान शिबीर आणि मोफत महाआरोग्य तपासणी शिबीरास नागरिकांचा उत्स्फुर्त प्रतिसादपहिली राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिपकु. सोनिया सुर्यवंशी हिस बेस्ट बॉक्सर पुरस्कार..ज्युनिअर मुलांच्या महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धा

अरविंद मोरे यांना महाराष्ट्र प्राईड अवॉर्ड

आझादी का 75 अमृतमहोत्सव 2022 या कार्यक्रमात भारतात पहिल्यांदाच परमवीर चक्र, महावीर चक्र, वीर चक्र, अशोक चक्र, कीर्ती चक्र, शोर्य चक्र विजेते भारतीय लष्करी अधिकारी एकाच स्टेज वर आले होते कार्यक्रमदरम्यान विंग कमांडर जग मोहन नाथ सर भारतीय हवाई दलाचे दोनदा महावीर चक्र मिळालेले लष्करी अधिकारी 1962 च्या भारत-चीन युद्ध आणि 1965 च्या भारत-पाकिस्तान युद्धातील त्यांच्या कामगिरीबद्दल त्यांना महावीर चक्र प्रदान करण्यात आले होते अश्या आपल्या मातृ भूमी ची सुरक्षा करणाऱ्या महान लष्करी अधिकाऱ्याच्या शुभ हस्ते श्री. अरविंद मोरे यांना महाराष्ट्र प्राईड पुरस्काराने सन्मानीत करण्यात आले ही अभिमानास्पद बाब आहे. त्याबद्दल कार्यक्रमाचे आयोजक डी. एफ. एल चे संचालक मा. नरेंद्र गोल्ला यांचे हार्दिक आभार.

अरविंद मोरे यांनी केलेल्या गिनीज बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्ड, वर्ल्ड रेकॉर्ड्स इंडिया, झी टीव्ही अटकेपार झेंडा तसेच त्यांनी पिंपरी चिंचवड शहरातील खेळाडूंना राष्ट्रीय व आंतराष्ट्रीय स्तरावर मार्गदर्शन करुन आंतराष्ट्रीय खेळाडू निर्माण केल्याबद्दल त्याना बेस्ट मिक्स मार्शल आर्ट ट्रेनर – महाराष्ट्र प्राईड अवॉर्ड देण्यात आला.

धन्यवाद
डिफेन्स स्पोर्ट्स अकॅडेमी
पुणे जिल्हा कुडो संघटना
युवा आधार संघटना
स्पोर्ट्स एज्युकेशन डेव्हलोपमेंट सोसायटी

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio