Kridavedhnews

Breaking News
राष्ट्रीय क्रीडा दिनानिमित्त पुणे जिल्हा शिक्षण मंडळाचे म्हाळसाकांत विद्यालय, आकुर्डी येथे कुडो मार्शल आर्ट खेळाचे मार्गदर्शन.महिलासाठी आरोग्य शिबीर…अजिंक्य सोशल फाऊडेशनतर्फे मुलांना वस्तू व खाऊ वाटप:-अरविंद मोरे यांना महाराष्ट्र प्राईड अवॉर्डआदरणीय किशोरदा यांचा जन्मोत्सव उत्साहात साजरा…..श्रेष्ठ साहित्यिक, लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांना जयंतीशोर मच गया शोर …….जीवनावर आरूढ झालेला आवाजाचा अष्टपैलू शहंशा किशोर दा…… बहुरंगी, हर्फन मौला किशोरदा..हार्दिक अभिनंदनकु.”ईश्वरी सुनील राजेभोसले” हिने CBSE बोर्डामध्ये ९४.६०% मिळवले..आंतरराष्ट्रीय जलतरणपटू सागर कांबळे यांची साप्ताहिक क्रीडावेध महाराष्ट्राच्या टीमने घेतलेली मुलाखत

श्रेष्ठ साहित्यिक, लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांना जयंती

श्रेष्ठ साहित्यिक, लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांना जयंती निमित्त आज आण्णाभाऊसेना बोपखेल रामनगर ह्या ठिकाणी विनम्र अभिवादन केले… !

मराठी साहित्यातील जवळपास सर्व साहित्य प्रकार अण्णाभाऊंनी अत्यंत सक्षमपणे हाताळले. उपेक्षित आणि वंचितांच्या हक्कांसाठी आवाज उठवणारे त्यांचे लिखाण ज्वलंत आणि प्रेरणादायी आहे.

समाजाला नवी दिशा देऊन सकारात्मक वाटचाल करायला प्रेरित करणारी त्यांची लेखनशैली मराठी साहित्यातील एक सुवर्णगाथाच आहे.

अध्यक्ष श्री संदिप (भाऊ) खांडेकर व उपाध्यक्ष श्री प्रविण (भाऊ) धिवार व आमचे मार्गदर्शक श्री शिवाजी (भाऊ) शिंदे यांच्या मार्गदर्शनाखाली आज खूप सुंदर कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला होता त्या वेळी बोपखेल (रामनगर गणेशनगर) भागातील असंख्य नागरिक व महिला भगिनी उपस्थित होत्या…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio