Kridavedhnews

Breaking News
आदरणीय किशोरदा यांचा जन्मोत्सव उत्साहात साजरा…..श्रेष्ठ साहित्यिक, लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांना जयंतीशोर मच गया शोर …….जीवनावर आरूढ झालेला आवाजाचा अष्टपैलू शहंशा किशोर दा…… बहुरंगी, हर्फन मौला किशोरदा..हार्दिक अभिनंदनकु.”ईश्वरी सुनील राजेभोसले” हिने CBSE बोर्डामध्ये ९४.६०% मिळवले..आंतरराष्ट्रीय जलतरणपटू सागर कांबळे यांची साप्ताहिक क्रीडावेध महाराष्ट्राच्या टीमने घेतलेली मुलाखतजलतरणपटू सागर कांबळे याने १४ तास ४८ मिनिटात जगप्रसिद्ध इंग्लिश खाडी ( किलोमीटर अंतर) चौदा अंश सेल्सिअस तापमानात सर केली.1ल्या आशियाई डान्स स्केट स्पोर्ट स्पर्धेत पुण्याच्या सहा स्केटिंग डांन्सर्सची नेत्रदीपक कामगिरी.आर्य वैश्य युथ पुणे (महाराष्ट्र) तफ राज्यस्तरीय वासवीरत्न पुरस्कार सोहळ्याचे भव्य आयोजनInternational Olympic Day 2022

श्रेष्ठ साहित्यिक, लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांना जयंती

श्रेष्ठ साहित्यिक, लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांना जयंती निमित्त आज आण्णाभाऊसेना बोपखेल रामनगर ह्या ठिकाणी विनम्र अभिवादन केले… !

मराठी साहित्यातील जवळपास सर्व साहित्य प्रकार अण्णाभाऊंनी अत्यंत सक्षमपणे हाताळले. उपेक्षित आणि वंचितांच्या हक्कांसाठी आवाज उठवणारे त्यांचे लिखाण ज्वलंत आणि प्रेरणादायी आहे.

समाजाला नवी दिशा देऊन सकारात्मक वाटचाल करायला प्रेरित करणारी त्यांची लेखनशैली मराठी साहित्यातील एक सुवर्णगाथाच आहे.

अध्यक्ष श्री संदिप (भाऊ) खांडेकर व उपाध्यक्ष श्री प्रविण (भाऊ) धिवार व आमचे मार्गदर्शक श्री शिवाजी (भाऊ) शिंदे यांच्या मार्गदर्शनाखाली आज खूप सुंदर कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला होता त्या वेळी बोपखेल (रामनगर गणेशनगर) भागातील असंख्य नागरिक व महिला भगिनी उपस्थित होत्या…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio