Kridavedhnews

Breaking News
राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरीराज्यस्तरीय रग्बी स्पर्धेत उस्मानाबादच्या संघाला सुवर्णपदक:पिंपरी चिंचवड:-टीबी हरेगा देश जीतेगा राष्ट्रीय क्षयरोग दुरीकरण कार्यक्रमऑटिस्टिक व डाऊन सिन्ड्रोम जलतरणपटूनची राष्ट्रीय स्तरावरील प्रेरणादायी कामगिरीहोमहवन व पूर्णाहुतीने संगीतमय श्रीमद भागवत कथा ज्ञानयज्ञ सप्ताहाची सांगता..कुस्ती स्पर्धेमध्ये 80 kg वजनी गटात कु.पै. आयुष महेश ढमाले प्रथमपिंपळे गुरव येथे जैन चातुर्मास पर्व २०२२ निमित्त श्री महर्षि आनंद युवा मंचातर्फे घेण्यात आलेल्या महारक्तदान शिबीर आणि मोफत महाआरोग्य तपासणी शिबीरास नागरिकांचा उत्स्फुर्त प्रतिसादपहिली राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिपकु. सोनिया सुर्यवंशी हिस बेस्ट बॉक्सर पुरस्कार..ज्युनिअर मुलांच्या महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धा

कु.”ईश्वरी सुनील राजेभोसले” हिने CBSE बोर्डामध्ये ९४.६०% मिळवले..

आज सर्वांना सांगण्यात आनंद होत आहे की, ईश्वरीचे प्रशिक्षक म्हणतात आपल्या क्लबची खेळाडू कु.”ईश्वरी सुनील राजेभोसले” हिने CBSE बोर्डामध्ये ९४.६०% मिळवले..
“ईश्वरी” ही एक उत्कृष्ट साताऱ्यातील स्केटिंग/सायकल पट्टू आहे, “व्ही.के.रोलर स्केटिंग” अकॅडमी मध्ये सराव करत असून, अनेक विश्वविक्रम, राज्य व राष्ट्रीय पातळीवर तिने ठसा उमटवला आहे.
तसेच दहावीच्या शैक्षणिक वर्षात सकाळी २५ कि.मी सायकल त्यानंतर स्केटिंग त्यानंतर अभ्यास असा दिनक्रम चालू होता.
या यशाबद्दल एक महत्वाची गोष्ट सांगायची म्हणजे “बोर्डाची परीक्षा चालू असताना राज्य पातळीची स्पर्धा त्याचवेळी होती तरीसुद्धा दोन्हीचा समतोल राखत परीक्षा व स्पर्धा दोन्ही गोष्टी यशस्वीरित्या पार पाडल्या..
ईश्वरीच्या वडिलांनी श्री.”सुनील राजेभोसले” यांनी मनामध्ये एकही शंका न बाळगता तिला स्पर्धेलाही स्वतः विरार येथे सोडले.. ईश्वरीच्या वडिलांसारखी दूरदृष्टी व मुलींवरती एवढा मोठा विश्वास ठेवणारे वडील सर्वांना मिळावेत/असावेत.
ईश्वरी आम्हाला तुझा अभिमान आहे, तुझ्यासारखी अभ्यासू व खेळाडू वृत्ती आपल्या क्लब मधून घडावेत हिच प्रार्थना व तुला मनापासून शुभेच्छा..
प्रशिक्षक म्हणून काम बघत असताना ईश्वरी सारखे चांगले खेळाडू १०वी / १२ वी परीक्षा आली की, मधूनच खेळ सोडून जातात मग प्रशिक्षक व खेळाडूंनी घेतलेली मेहनत वाया जाते पण ईश्वरीने मनाशी गाठ बांधून, तिचे प्रशिक्षक व आपल्या पालकांच्या मार्गदर्शनाखाली स्वतःला सिद्ध करून दाखवले..
प्रशिक्षक
प्रा. विनोद कदम सर

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio