Kridavedhnews

Breaking News
1ल्या आशियाई डान्स स्केट स्पोर्ट स्पर्धेत पुण्याच्या सहा स्केटिंग डांन्सर्सची नेत्रदीपक कामगिरी.आर्य वैश्य युथ पुणे (महाराष्ट्र) तफ राज्यस्तरीय वासवीरत्न पुरस्कार सोहळ्याचे भव्य आयोजनInternational Olympic Day 2022FINA World Championshipsऑल सेट्स हायस्कूल स्कूल तर्फे आंतरराष्ट्रीय योगा दिवस उत्साहात साजराऑल सेट्स हायस्कूल या स्कूलचा दहावीचा निकाल 100% टक्के लागला आहेमहाराष्ट्र खो-खो संघटनेचे मनपूर्वक अभिनंदन…..“खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या बॉक्सिंग संघाला ९ पदके तर मुलांच्या संघाला उपविजेतेपद..”तांदूळ व डाळ महोत्सवात 4 लाख रुपयांची उलाढाल महिला स्वयंसहाय्यता समूहांकडून खरेदीला पुणेकरांची पसंतीभाऊ, तुमच्यामुळे मी परत खासदार झालो; नवनिर्वाचित भाजप खासदार धनंजय महाडीक यांनी आमदार लक्ष्मणभाऊ जगताप यांच्या घरी जाऊन मानले आभार

ऑल सेट्स हायस्कूल स्कूल तर्फे आंतरराष्ट्रीय योगा दिवस उत्साहात साजरा

ऑल सेट्स हायस्कूल स्कूल तर्फे आंतरराष्ट्रीय योगा दिवस उत्साहात साजरा करण्यात आला दोन वर्षानंतर स्कूल सुरू झाल्यामुळे कोरोना च्या काळात विद्यार्थ्यांचे व्यायामाकडे दुर्लक्ष झाले होते पण स्कूल सुरू झाल्यामुळे तो उत्साह मुलां मध्ये जाणवत होता मुलांनी योगा दिवस निमित्त पूर्ण खडकी बाजारत एक भव्य अशी रैली काढून लोकांना जागृत केले या रॅलीमध्ये सर्व शिक्षक वर्ग व शाळेच्या मुख्याध्यापिका जस्सी जयसिंग या देखील सहभागी झाल्या होत्या तसेच मुलांनी स्कूल मध्ये देखील योगाचे वेगवेगळे आसन करत उपस्थित पालक शिक्षक व कर्मचारी वर्गांचे मने जिंकली हा कार्यक्रम अतिशय शिस्तबद्ध व सुंदर रित्या केल्यामुळे शाळेचे मुख्याध्यापक जस्सूराज अंगदुराई शाळेचे डायरेक्टर जयसिंग डी डेव्हिड पिल्ले यांनी सर्वांचे मन भरून कौतुक केले हा कार्यक्रम यशस्वी करण्याकरिता ए जी खान शालिनी पोदेती आकांशा आव्हाड नैना बागवान क्रीडा शिक्षक सुनील साठे मेहनत घेतली अशी माहिती शाळेचे क्रीडा शिक्षक सुनील साठे यांनी एका पत्रकाद्वारे कळवली

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio