Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

ऑल सेट्स हायस्कूल स्कूल तर्फे आंतरराष्ट्रीय योगा दिवस उत्साहात साजरा

ऑल सेट्स हायस्कूल स्कूल तर्फे आंतरराष्ट्रीय योगा दिवस उत्साहात साजरा करण्यात आला दोन वर्षानंतर स्कूल सुरू झाल्यामुळे कोरोना च्या काळात विद्यार्थ्यांचे व्यायामाकडे दुर्लक्ष झाले होते पण स्कूल सुरू झाल्यामुळे तो उत्साह मुलां मध्ये जाणवत होता मुलांनी योगा दिवस निमित्त पूर्ण खडकी बाजारत एक भव्य अशी रैली काढून लोकांना जागृत केले या रॅलीमध्ये सर्व शिक्षक वर्ग व शाळेच्या मुख्याध्यापिका जस्सी जयसिंग या देखील सहभागी झाल्या होत्या तसेच मुलांनी स्कूल मध्ये देखील योगाचे वेगवेगळे आसन करत उपस्थित पालक शिक्षक व कर्मचारी वर्गांचे मने जिंकली हा कार्यक्रम अतिशय शिस्तबद्ध व सुंदर रित्या केल्यामुळे शाळेचे मुख्याध्यापक जस्सूराज अंगदुराई शाळेचे डायरेक्टर जयसिंग डी डेव्हिड पिल्ले यांनी सर्वांचे मन भरून कौतुक केले हा कार्यक्रम यशस्वी करण्याकरिता ए जी खान शालिनी पोदेती आकांशा आव्हाड नैना बागवान क्रीडा शिक्षक सुनील साठे मेहनत घेतली अशी माहिती शाळेचे क्रीडा शिक्षक सुनील साठे यांनी एका पत्रकाद्वारे कळवली

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio