Kridavedhnews

Breaking News
1ल्या आशियाई डान्स स्केट स्पोर्ट स्पर्धेत पुण्याच्या सहा स्केटिंग डांन्सर्सची नेत्रदीपक कामगिरी.आर्य वैश्य युथ पुणे (महाराष्ट्र) तफ राज्यस्तरीय वासवीरत्न पुरस्कार सोहळ्याचे भव्य आयोजनInternational Olympic Day 2022FINA World Championshipsऑल सेट्स हायस्कूल स्कूल तर्फे आंतरराष्ट्रीय योगा दिवस उत्साहात साजराऑल सेट्स हायस्कूल या स्कूलचा दहावीचा निकाल 100% टक्के लागला आहेमहाराष्ट्र खो-खो संघटनेचे मनपूर्वक अभिनंदन…..“खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या बॉक्सिंग संघाला ९ पदके तर मुलांच्या संघाला उपविजेतेपद..”तांदूळ व डाळ महोत्सवात 4 लाख रुपयांची उलाढाल महिला स्वयंसहाय्यता समूहांकडून खरेदीला पुणेकरांची पसंतीभाऊ, तुमच्यामुळे मी परत खासदार झालो; नवनिर्वाचित भाजप खासदार धनंजय महाडीक यांनी आमदार लक्ष्मणभाऊ जगताप यांच्या घरी जाऊन मानले आभार

ऑल सेट्स हायस्कूल या स्कूलचा दहावीचा निकाल 100% टक्के लागला आहे

दरवर्षीप्रमाणे यंदाही ऑल सेट्स हायस्कूल या स्कूलचा दहावीचा निकाल 100% टक्के लागला आहे प्रथम क्रमांक पालवी कोहकडे 93% द्वितीय क्रमांक दुर्वेश साठे 90% रोहित तांबे 87% या विद्यार्थ्यांनी दहावीच्या परीक्षेत चमकदार कामगिरी करत शाळेची परंपरा कायम राखली या सर्व मुलांचा सत्कार व अभिनंदन व त्यांचे कौतुक करत शाळेच्या मुख्याध्यापिका जस्सी जयसिंग शाळेचे मुख्याध्यापक जस्सूराज अंगदुराई संचालक जयसिंग डी डेव्हिड पिल्ले यांनी केले अशी माहिती शाळेचे क्रीडा शिक्षक सुनील साठे यांनी एका पत्रकाद्वारे कळवली

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio