Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

महाराष्ट्र खो-खो संघटनेचे मनपूर्वक अभिनंदन…..

पंचकुला(हरियाणा) येथे ४ जुन ते १३ जुन २०२२ दरम्यान झालेल्या खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या दोन्ही खो-खो संघाने नेत्रदीपक कामगिरी करत सुवर्णपदक मिळवून दिले,त्याबद्दल सर्व खेळाडू,मार्गदर्शक,प्रशिक्षक व महाराष्ट्र खो-खो संघटनेचे मनपूर्वक अभिनंदन

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio