Kridavedhnews

Breaking News
1ल्या आशियाई डान्स स्केट स्पोर्ट स्पर्धेत पुण्याच्या सहा स्केटिंग डांन्सर्सची नेत्रदीपक कामगिरी.आर्य वैश्य युथ पुणे (महाराष्ट्र) तफ राज्यस्तरीय वासवीरत्न पुरस्कार सोहळ्याचे भव्य आयोजनInternational Olympic Day 2022FINA World Championshipsऑल सेट्स हायस्कूल स्कूल तर्फे आंतरराष्ट्रीय योगा दिवस उत्साहात साजराऑल सेट्स हायस्कूल या स्कूलचा दहावीचा निकाल 100% टक्के लागला आहेमहाराष्ट्र खो-खो संघटनेचे मनपूर्वक अभिनंदन…..“खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या बॉक्सिंग संघाला ९ पदके तर मुलांच्या संघाला उपविजेतेपद..”तांदूळ व डाळ महोत्सवात 4 लाख रुपयांची उलाढाल महिला स्वयंसहाय्यता समूहांकडून खरेदीला पुणेकरांची पसंतीभाऊ, तुमच्यामुळे मी परत खासदार झालो; नवनिर्वाचित भाजप खासदार धनंजय महाडीक यांनी आमदार लक्ष्मणभाऊ जगताप यांच्या घरी जाऊन मानले आभार

“खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या बॉक्सिंग संघाला ९ पदके तर मुलांच्या संघाला उपविजेतेपद..”

पंचकुला(हरियाणा) येथे ४ जुन ते १३ जुन २०२२ दरम्यान पार पडलेल्या खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या मुलांच्या बॉक्सिंग संघाने उत्कृष्ट कामगिरी करत दुसरा क्रमांक पटकावला त्याबद्दल सर्व खेळाडू,प्रशिक्षक,मार्गदर्शक यांचे मनपूर्वक अभिनंदन…..

🥇सुवर्णपदक १
🥈रौप्य पदक ३
🥉कांस्य पदक ५

खेलो इंडिया क्रीडा स्पर्धेतील पदक विजेते खेळाडू

🥇सुवर्णपदक🥇
१.सुरेश विश्वनाथ(४६ ते४८ किलो वजनी गट)

🥈रौप्यपदक🥈
१.विक्टर सिंग(५१ ते ५४ किलो वजनी गट)
२..विजय सिंग(५४ ते५७ किलो वजनी गट)
३..कुणाल घोरपडे(७१ ते ७५ किलो वजनी गट)

🥉कांस्य पदक🥉
१. सिमरन वर्मा(५० ते ५२ किलो वजनी गट)
२.रिशिका होले(५२ ते ५४ किलो वजनी गट)
३.सई डावखर(६६ ते ७० किलो वजनी गट)
४. आदित्य गौंड( ६० ते ६३.५ किलो वजनी गट)
५. माणिक सिंग(६७ ते ७१ किलो वजनी गट)

🥊 महाराष्ट्र बॉक्सिंग परिवार 🥊

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio