Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

“खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या बॉक्सिंग संघाला ९ पदके तर मुलांच्या संघाला उपविजेतेपद..”

पंचकुला(हरियाणा) येथे ४ जुन ते १३ जुन २०२२ दरम्यान पार पडलेल्या खेलो इंडिया युथ क्रीडा-२०२१ स्पर्धेत महाराष्ट्राच्या मुलांच्या बॉक्सिंग संघाने उत्कृष्ट कामगिरी करत दुसरा क्रमांक पटकावला त्याबद्दल सर्व खेळाडू,प्रशिक्षक,मार्गदर्शक यांचे मनपूर्वक अभिनंदन…..

🥇सुवर्णपदक १
🥈रौप्य पदक ३
🥉कांस्य पदक ५

खेलो इंडिया क्रीडा स्पर्धेतील पदक विजेते खेळाडू

🥇सुवर्णपदक🥇
१.सुरेश विश्वनाथ(४६ ते४८ किलो वजनी गट)

🥈रौप्यपदक🥈
१.विक्टर सिंग(५१ ते ५४ किलो वजनी गट)
२..विजय सिंग(५४ ते५७ किलो वजनी गट)
३..कुणाल घोरपडे(७१ ते ७५ किलो वजनी गट)

🥉कांस्य पदक🥉
१. सिमरन वर्मा(५० ते ५२ किलो वजनी गट)
२.रिशिका होले(५२ ते ५४ किलो वजनी गट)
३.सई डावखर(६६ ते ७० किलो वजनी गट)
४. आदित्य गौंड( ६० ते ६३.५ किलो वजनी गट)
५. माणिक सिंग(६७ ते ७१ किलो वजनी गट)

🥊 महाराष्ट्र बॉक्सिंग परिवार 🥊

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio