Kridavedhnews

Breaking News
निराधारांना दिली दिघी-बोपखेल च्या युवकांनी मायेची उब !वरसोली यात्रेत मोफत आरोग्य तपासणी शिबिरsatish bandalराष्ट्रीय एकता दौड कार्यक्रमास रायगडकरांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद….जिल्ह्यात महात्मा गांधी जयंती पासून रायगड निकुष्ठ मित्र उपक्रमास सुरुवातअलिबाग नगरपालिकेकडून सफाई कर्मचाऱ्यांकरिता आरोग्य तपासणी शिबिरक्रांतिवीर लहूजी वस्ताद साळवे एकता प्रतिष्ठानपुण्याचे उमेश लोंढे यांची इंटरनॅशनल पर्सियन फायटर्स असोसिएशन (इस्लामिक रिपब्लिक ऑफ ईरान🇮🇷) यांच्या वतीने भारताचे प्रतिनिधि म्हणून श्री उमेश लोंढे यांची निवड करण्यात आली आहे.कृत्रिम तलावात दीड दिवसांच्या बाप्पाचे विसर्जननिर्मल गणेशोत्सव साजरा करू प्रदूषणाला आळा घालू –

वर्धापन दिनानिमित्त फिटनेस क्षेत्रातील सन्माननिय व्यक्तीं चा स्नेहमेळावा

फेडरेशन ऑफ बॉडी बिल्डिंग अँड फिजिक स्पोर्ट्स पुणे या संस्थेच्या वर्धापन दिनानिमित्त फिटनेस क्षेत्रातील सन्माननिय व्यक्तींचा स्नेहमेळावा डॉ नीतू मांडके – IMA हॉल, येथे साजरा करण्यात येणार आहे. या स्नेहमेळाव्या मधे आंतरराष्ट्रीय, राष्ट्रीय खेळाडूंचा तसेच फिटनेस क्षेत्रातील मान्यवरांचा सन्मान करण्यात येणार आहे. या कार्यक्रमात “फेडरेशन रत्न २०२१-२२” हा पुरस्कार “मि वर्ल्ड. महेंद्र चव्हाण” यांना “फेडरेशन गुणवंत कार्यकर्ता २०२१-२२” हा पुरस्कार “मा . अब्राहम विल्यम सर” यांना देण्यात येणार आहे
तसेच “पुण्यातील नामंकित बॉडी बिल्डर्सच्या मासिकाच्या ” प्रथम आवृत्तीचे प्रकाशन होणार आहे. या स्नेह मेळाव्या मध्ये मा . दिपाली ताई धुमाळ (विरोधी पक्ष नेत्या ), राजकीय आणि सामाजिक क्षेत्रातील मान्यवर, क्रीडा क्षेत्राती ल शासकीय अधिकारी , व्यायाम महर्षी मा . श्री . मधुकर तळवलकर, मा . श्री . चेतन पठारे, सचिव (वर्ल्ड बॉडी बिल्डिंग अँड फिजीक स्पोर्ट्स फेडेरेशन), मा . श्री .प्रशांत आपटे, अध्यक्ष (साऊथ एशियन बॉडी बिल्डिंग अँड फिजीक स्पोर्ट्स फेडेरेशन) आणि (महाराष्ट्र बॉडी बिल्डिंग असोसिएशन), मा . सौ . हिरल सेठ, सचिव (इंडियन बॉडी बिल्डर्स फेडरेशन), मा . श्री . विक्रम रोठे
सचिव (महाराष्ट्र बॉडी बिल्डिंग असोसि एशन), जिल्हा स्तरीय संघटनांचे प्रतिनि धी तसेच बॉडी बिल्डिंग आणि फिजीक क्षेत्रातील आंतररा ष्ट्रीय, राष्ट्रीय खेळाडूं उपस्थित राहणार आहे.

स्थळ – डॉ.नीतू मांडके, IMA हॉल, ९९२ शुक्रवार पेठ, स्वारगेट जवळ, टिळक रोड, पुणे – ०२
वार – रविवा र, दि . ०५/जून/२०२२
कार्यक्रमाची वेळ – स. १०.३० ते दु. ०१:३०
भोजनाची वेळ – दु. ०१:३० – दु. ०२:३०

श्री . नंदुजी कळमकर
अध्यक्ष,
फेडरेशन ऑफ बॉडी बिल्डिं ग
अँड फिजिक स्पोर्ट्स पुणे

श्री . दिलीप धुमाळ
सचिव,
फेडरेशन ऑफ बॉडी बि ल्डिं ग
अँड फिजिक स्पोर्ट्स पुणे

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

radio