Kridavedhnews

Breaking News
राष्ट्रीय केमिकल अँड फर्टिलायझर्स लिमिटेड मध्ये ज्येष्ठ कामगार नेते कैलासवासी भाई मनोहर जी कोतवाल साहेब यांची 107 वी जयंती साजरीराज्यस्तरीय रग्बी स्पर्धेत उस्मानाबादच्या संघाला सुवर्णपदक:पिंपरी चिंचवड:-टीबी हरेगा देश जीतेगा राष्ट्रीय क्षयरोग दुरीकरण कार्यक्रमऑटिस्टिक व डाऊन सिन्ड्रोम जलतरणपटूनची राष्ट्रीय स्तरावरील प्रेरणादायी कामगिरीहोमहवन व पूर्णाहुतीने संगीतमय श्रीमद भागवत कथा ज्ञानयज्ञ सप्ताहाची सांगता..कुस्ती स्पर्धेमध्ये 80 kg वजनी गटात कु.पै. आयुष महेश ढमाले प्रथमपिंपळे गुरव येथे जैन चातुर्मास पर्व २०२२ निमित्त श्री महर्षि आनंद युवा मंचातर्फे घेण्यात आलेल्या महारक्तदान शिबीर आणि मोफत महाआरोग्य तपासणी शिबीरास नागरिकांचा उत्स्फुर्त प्रतिसादपहिली राष्ट्रीय योंगमूडो चॅम्पियनशिपकु. सोनिया सुर्यवंशी हिस बेस्ट बॉक्सर पुरस्कार..ज्युनिअर मुलांच्या महाराष्ट्र राज्य बॉक्सिंग अजिंक्यपद स्पर्धा

आशियाई  स्थरावरील डान्स स्केट स्पोर्ट स्पर्धे करिता पुण्याच्या सहा स्केटिंग डांसर्सची निवड झाल्या बाद्द्ल त्यांचा सत्कार समारंभ.

शनिवार दी. 21 मे 2022 रोजी सकाळी 10 वाजता पुण्याच्या 6 डान्स स्केट स्पोर्ट खेळाडूंंचा आशियाई  स्थरावरील डान्स स्केट स्पोर्ट स्पर्धे करिता निवड झाल्या बाद्द्ल त्यांचा सत्कार समारंभ “द मिरैकल चॅरिटेबल ट्रस्ट” च्या वतीने आयोजित करण्यात आला आहे.
नेपाळ येथे दि. 30 मे 2022 ते 3 जून 2022 रोजी आशियाई  स्थरावरील डान्स स्केट स्पोर्ट स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले आहे. भारतातर्फे पुण्याच्या 6 खेळाडू ह्या डान्स स्केट स्पोर्ट एशियन चैम्पीयनशीप मधे भारताचे प्रतिनिधित्व करणार आहोत.
निवड झालेल्या खेलाडू पुढील प्रमाणे
1. मिशेल मार्क भस्मे  22 वयोगटातील
2. पलक अगरवाल 20वयोगटातील
3. सिमरन किराले 16वयोगटातील
4. स्म्रिती मल्लिक 18 वयोगटातील
5. आदिती पान्डेय 16वयोगटातील
6. माही मेहता 14वयोगटातील

वरील खेळाडूंच्या सत्कार करण्याकरिता व शुभेच्छा देण्यासाठी   पुण्याचे विविध क्षेत्रातील मान्यवर श्री. प्रशांत जगताप ( पुणे शहर अध्यक्ष राष्ट्रवादी काँग्रेस) श्री. धनंजय विष्णू जाधव ( प्रवक्ते व उपाध्यक्ष भा ज पा, पुणे शहर), श्री. राजेंद्र वाघस्कर ( प्रवक्ते  म न से, महाराष्ट्र), श्री. संजय शेंडगे ( मा. नगरसेवक, पिंपरी चिंचवड, भा ज पा), श्री. राजन नायर ( सरचिटणीस  वंचित बहुजन आघाडी. पिंपरी चिंचवड), श्री. प्रविण मेकँजी ( जनरल सेक्रेटरी वाई एम सी ए, पुणे), मिलिंद मधुसूदन क्षीरसागर ( उपाध्यक्ष  डान्स स्केट स्पोर्ट असोसिएशन, पुणे),  श्री. किरण पटोळे ( सी ई ओ पिंपरी चिंचवड सह्कारी बँक) अणि श्री. माईकल साठे ( अध्यक्ष अल्पसंख्यांक राष्ट्रवादी काँग्रेस पुणे)  उपस्थित असणार आहेत

अपल्या लोकप्रीय  दैनिकेतील पत्रकार व छायाचित्रकार
यांना आग्रहाचे निमंत्रण.

आपला विश्वासू
मार्क भस्मे

डान्स स्केट स्पोर्ट असोसिएशन पुणे

Leave a Reply

Your email address will not be published.

radio